Nisa | 2020 (± 20) × 500 (± 20) mm |
Tsayi | Mafi qarancin 650(± 20)-- 950(±20)mm (lantarki) |
Babban ninki na baya | ≤75° Ƙananan ninka: ≤15°(lantarki) |
Farantin kafa ƙasa ninka | 90 °, shaft irin za a iya fadada 180 ° m |
An ƙididdige kaya | 135kg |
Babban Lissafin Kanfigareshan | Saitin tebur aiki da jikin gado Katifa 1 saiti Motoci (shigo da zaɓin zaɓi) 2 sets Anesthesia allon bango 1 yanki Bakin hannu guda 2 Mai sarrafa hannu guda 1 Kebul na wuta ɗaya Takaddun shaida/katin garanti 1 saiti 1 saitin umarnin aiki na asali Lissafin Kanfigareshan |
PCS/CTN | 1 PCS/CTN |
Dual-Ayyuka da Ƙarfafawa
Teburin aikin tiyata na mu mai aiki biyu ya yi fice a kasuwa don ƙayyadaddun ƙimar sa na musamman da haɓakawa wajen biyan buƙatun ƙwararrun likitoci daban-daban a cikin saitunan asibiti daban-daban. Tare da wannan tebur, ma'aikatan kiwon lafiya na iya aiwatar da hanyoyin tiyata da yawa cikin inganci da inganci.
Babban Kudi-Tasiri
A jigon bayar da samfuran mu shine ingancin sa mai tsada. Mun fahimci matsalolin kasafin kuɗi da asibitoci ke fuskanta, kuma mun tsara teburin aikin mu don samar da kyakkyawar ƙima ba tare da lalata inganci ba. Farashin farashin mu yana tabbatar da cewa masu ba da kiwon lafiya za su iya amfana daga babban tebur na tiyata a ɗan ƙaramin farashi.
Menene garanti na samfuran ku?
* Mun samar da daidaitaccen garanti na shekara 1, zaɓi don ƙarawa.
* Samfurin da ya lalace ko ya gaza saboda matsalar masana'anta a cikin shekara guda bayan ranar siyan zai sami kayan gyara kyauta da hada zane daga kamfanin.
* Bayan lokacin kulawa, za mu cajin na'urorin haɗi, amma sabis na fasaha har yanzu kyauta ne.
Menene lokacin bayarwa?
* daidaitaccen lokacin isar da mu shine kwanaki 35.
Kuna bayar da sabis na OEM?
* Ee, muna da ƙwararrun ƙungiyar R&D don aiwatar da ayyukan da aka keɓance. Kawai kuna buƙatar samar mana da ƙayyadaddun ku.
Me yasa zabar gwajin tsayi-daidaitacce ko tebur na magani?
*Tables masu daidaita tsayi suna kare lafiyar marasa lafiya da masu aiki. Ta hanyar daidaita tsayin tebur, ana tabbatar da samun lafiya ga majiyyaci da mafi kyawun tsayin aiki ga mai aiki. Masu aikin na iya sauke saman tebur lokacin da suke zaune, da ɗaga shi lokacin da suke tsaye yayin jiyya.