shafi na shafi_berner

Ba a tiling overbed Tabledj-CBZ-002

Ba a tiling overbed Tabledj-CBZ-002

A takaice bayanin:

Bayani na Fasaha
Littafin Kayan Shafuffuka:Laminate tare da kariya ta
Tsarin kwamfutar hannu, gabaɗaya w / d:760 * 380mm
Tabletop tsawo, mafi karancin zuwa mafi girman:601mm zuwa 1030mm
Kewayon daidaitawa:420mm
Itace tushe mai tsabta:60.5mm
PCS / CTN:1pc / CTN
Gw / nw (kg):9.43 / 9.05
Bayanai na tattara bayanai:780mm * 450mm * 80mm


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shigowa da

Tebur ɗinmu na overbed an tsara shi don dacewa da dacewa da samun dama. Lamin Clocktop Rolls a kan tsayin-daidaitacce, tushen mai daidaitawa, yana da kyau don amfani da saitunan kiwon lafiya. Wannan tushe yana samar da sararin samaniya kan tebur da ayyukan. Har ila yau, ƙirar tana ɗauka a ko'ina ana iya amfani dashi. Ginin C-siffar ya yi daidai da hanyoyin kwastomomi waɗanda ke mika ƙasa. Profileancin bayanin martaba kuma yana ba da damar sakewa a ƙarƙashin masu dubawa da kuma wurin zama na gefe lokacin da marasa lafiya ke kwance a gado. Ta hanyar matsawa shi kusa da tushen tebur na tebur da aka ƙayyade, masu amfani zasu iya shiga cikin kwanciyar hankali. Wannan tushe na tebur shine tsayi mai daidaitawa don haka masu amfani zasu iya huta makamansu da kuma rage ginin da keɓaɓɓe. Masu amfani na iya ɗaga kawai kwamfutar hannu don daidaita tsayinsa gwargwadon fifikonsu da kuma amintaccen kulle shi cikin wurin.

Ba-dala-overbed-tebur-4
da ba-tullet-overbed-tebur-3
Ba-dala-overbed-tebur-2

Fasas

M gama
Kammarmu na mallaka ba shi da wani daga cikin katako. Gama gamawa shine danshi mai zaman kansa, mai sauƙin tsaftacewa da kyauta.
Low Tasirin bayanin martaba
Lowerarancin bayanan martaba yana ba da damar sakewa a ƙarƙashin masu dubawa da kuma wurin zama lokacin da marasa lafiya suke kwance.
Weight iko
Tebur yana riƙe da fam 110 na a ko'ina aka rarraba nauyi.
Abubuwan amfani da Scenario
Matsayi mai sauƙi na Haske ko kujera .can ana amfani dashi don cin abinci, zane ko wasu ayyukan. Lebur mafi kyau don asibiti ko amfani da gida.
Fa'idodi:
Na zamani, zane mai salo
Dace da amfani da gado ko kujera
Sauƙaƙe don rage ko haɓaka saman tebur
High gefuna suna dakatar da abubuwa masu mirgine
Manyan ƙafafun don sauƙin motsawa

Ba a tiling-overbed-tebur-5
da ba-tullet-overbed-tebur-6

Faq

Wane garanti kuke da samfuran ku?
* Mun samar da daidaitaccen garanti na 1, na zabi ne don ya karu.
* 1% kyauta sassa na adadin adadin za a samar tare tare da kaya.
* Samfurin da ya lalace ko ya kasa saboda matsalar masana'antu a cikin shekara guda bayan ranar siye zai sami sassa da kuma zane-zane daga kamfanin.
* Bayan lokacin kulawa, za mu cajin kayan haɗi, amma sabis ɗin fasaha har yanzu kyauta ne.
Menene lokacin isar da ku?
* Standardal ɗinmu na yau da kullun yana kwanaki 35.
Kuna ba da sabis na OEM?
* Ee, muna da ƙimar ƙungiyar R & D don aiwatar da ayyukan musamman. Kuna buƙatar kawai don samar mana da bayanai.
Menene ƙarfin tebur?
* Tebur yana da matsakaicin ƙarfin nauyin 55lbs.
Shin za a iya amfani da teburin a kowane gefen gado?
* Ee, teburin za'a iya sanya shi a kowane gefen gado.
Tebur yana da ƙafafun kulle?
* Ee, ya zo da ƙafafun 4 na kullewa 4.


  • A baya:
  • Next: